Babban jig na Amurka nau'in jig ne da ake amfani da shi wajen aikin katako ko aikin ƙarfe. An ƙirƙira shi don amintaccen riƙe kayan aiki guda biyu tare yayin ayyuka iri-iri kamar manne, walda ko hakowa.
Maƙallan Amurka yawanci suna da hanyar muƙamuƙi mai zamewa tare da kafaffen muƙamuƙi da ke da alaƙa da muƙamuƙi mai zamewa mai sarrafa surkulle. Ta hanyar juya dunƙule, za a iya daidaita ƙuƙumman zamiya don matsawa masu girma dabam dabam dabam.
An san waɗannan maƙunƙun don ƙaƙƙarfan gininsu da ƙarfin matsi. Yawancin lokaci ana yin su da abubuwa masu ɗorewa kamar ƙarfe ko simintin ƙarfe, wanda ke tabbatar da aikinsu na dindindin da kwanciyar hankali.
Matsala masu daidaitawa suna samuwa a cikin nau'ikan girma dabam don ɗaukar faɗuwar kayan aiki daban-daban. Ƙarfin muƙamuƙi yana daga ƴan inci kaɗan zuwa ƙafa da yawa, yana sa su dace da ayyuka iri-iri.
Lokacin amfani da Multi-Purpose Pipe Clamps, yana da mahimmanci don tabbatar da cewa an rarraba ƙarfin matsawa daidai gwargwado akan aikin don hana lalacewa ko lalacewa. Hakanan yana da mahimmanci a yi amfani da matakan tsaro da suka dace kuma bi umarnin masana'anta don amfani da kulawa da kyau.
Girman SAE | Girma | Fadin Band | Kauri | Qty/Ctn | |
mm | in inch | ||||
12 | 18-32 | 0.69-1.25" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 1000 |
16 | 21-38 | 0.81" - 1.5" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 1000 |
20 | 21-44 | 0.81" - 1.75" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 500 |
24 | 27-51 | 1.06"-2" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 500 |
28 | 33-57 | 1.31" - 2.25" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 500 |
32 | 40-64 | 1.56" - 2.5" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 500 |
36 | 46-70 | 1.81" - 2.75" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 500 |
40 | 50-76 | 2"-3" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 500 |
44 | 59-83 | 2.31-3.25" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 500 |
48 | 65-89 | 2.56" - 3.5" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 500 |
52 | 72-95 | 2.81" - 3.75 | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 500 |
56 | 78-102 | 3.06-4" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 |
60 | 84-108 | 3.31" - 4.25" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 |
64 | 91-114 | 3.56" - 4.5" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 |
72 | 103-127 | 4.06-5" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 |
80 | 117-140 | 4.62-5.5" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 |
88 | 130-152 | 5.12-6" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 |
96 | 141-165 | 5.56" - 6.5" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 |
104 | 157-178 | 6.18-7" | 10/12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 |
112 | 168-190 | 12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 | |
120 | 176-203 | 12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 | |
128 | 180-230 | 12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 | |
136 | 188-254 | 12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 | |
144 | 218-280 | 12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 | |
152 | 254-311 | 12.7mm | 0.6 / 0.7mm | 250 |
Ana amfani da manyan maƙallan igiya na Amurka da farko don amintar da hoses a aikace-aikace iri-iri. Ana amfani da su da yawa a cikin motoci, famfo, masana'antu da noma. Babban manufar yin amfani da matsin bututun shine don samar da haɗi mai tsauri da aminci tsakanin bututun da kuma dacewa, tabbatar da cewa babu ɗigogi ko yanke haɗin gwiwa. An tsara waɗannan maƙallan don samar da ƙarfi mai ƙarfi akan hoses, hana su daga zamewa ko zuwa sako-sako, ko da a ƙarƙashin babban matsi ko girgiza.
Wasu takamaiman ƙayyadaddun aikace-aikace na Big American Type Hose Cl sun haɗa da: Mota: Ana amfani da su don amintattun hoses na radiyo, hoses na sanyaya, bututun shan iska da bututun iska a cikin motoci. Bututu: Ana amfani da waɗannan ƙuƙumma sau da yawa don kiyaye bututu, musamman a cikin ductwork. Suna tabbatar da haɗin kai tsakanin bututu da kayan aiki don hana yadudduka. Masana'antu: A cikin saitunan masana'antu, Ana amfani da Matsakaicin Daidaitacce don amintaccen hoses a cikin tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa, tsarin iska da aka matsa, da sauran injina. Suna ba da haɗin kai masu aminci waɗanda za su iya jure yanayin matsa lamba. Noma: Ana amfani da waɗannan ƙullun don tabbatar da tudu a cikin kayan aikin noma kamar tsarin ban ruwa, feshi da taki. Suna tabbatar da cewa bututun sun kasance suna haɗi kuma suna isar da ruwa ko sinadarai daidai inda ake buƙata. A taƙaice, manyan ƙwanƙolin bututu suna da mahimmanci kuma suna da mahimmanci a cikin masana'antu iri-iri da aikace-aikacen da ke buƙatar amintaccen haɗin igiya don hana leaks da tabbatar da ingantaccen tsarin aiki..
Tambaya: Yaushe zan iya samun takardar magana?
A: Our tallace-tallace tawagar za su yi zance a cikin 24 hours, idan kun yi sauri, za ka iya kira mu ko tuntube mu online, za mu yi zance a gare ku asap.
Tambaya: Ta yaya zan iya samun samfurin don duba ingancin ku?
A: Za mu iya bayar da samfurin for free, amma yawanci sufurin kaya ne a abokan ciniki gefen, amma kudin za a iya maida daga girma domin biya
Tambaya: Za mu iya buga tambarin kanmu?
A: Ee, muna da ƙwararrun ƙira ƙungiyar wanda sabis a gare ku, za mu iya ƙara your logo a kan kunshin
Tambaya: Yaya tsawon lokacin isar ku?
A: Gabaɗaya kusan kwanaki 30 ne bisa ga odar ku qty na abubuwa
Tambaya: Kai kamfani ne na masana'anta ko kamfani na kasuwanci?
A: Mu ne fiye da shekaru 15 masu sana'a fasteners masana'antu da kuma samun fitarwa kwarewa fiye da 12 shekaru.
Tambaya: Menene lokacin biyan ku?
A: Gabaɗaya, 30% T / T a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya ko akan kwafin B / L.
Tambaya: Menene lokacin biyan ku?
A: Gabaɗaya, 30% T / T a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya ko akan kwafin B / L.