Jagora mai sauri, mai kawo kayayyaki tasha ɗaya
Ingancin Hihg, Farashin masana'anta,Saurin Bayarwa
- Sinsun Fastener
Duk samfuranmu ana fuskantar gwaji mai tsauri da dubawa
- Sinsun Fastener
Black Phosphated Drywall Screw
Kayan abu | Carbon karfe 1022 taurare |
Surface | Black / launin toka phosphate ko zinc plated |
Zare | zare mai kyau, zare mara nauyi |
Nuna | Wurin hakowa ko maki mai kaifi |
Nau'in kai | Bugle Head |
Girman Gypsum Screw 1 Inch
Girman (mm) | Girma (inch) | Girman (mm) | Girma (inch) | Girman (mm) | Girma (inch) | Girman (mm) | Girma (inch) |
3.5*13 | #6*1/2 | 3.5*65 | #6*2-1/2 | 4.2*13 | #8*1/2 | 4.2*100 | #8*4 |
3.5*16 | #6*5/8 | 3.5*75 | #6*3 | 4.2*16 | #8*5/8 | 4.8*50 | #10*2 |
3.5*19 | #6*3/4 | 3.9*20 | #7*3/4 | 4.2*19 | #8*3/4 | 4.8*65 | #10*2-1/2 |
3.5*25 | #6*1 | 3.9*25 | #7*1 | 4.2*25 | #8*1 | 4.8*70 | #10*2-3/4 |
3.5*30 | #6*1-1/8 | 3.9*30 | #7*1-1/8 | 4.2*32 | #8*1-1/4 | 4.8*75 | #10*3 |
3.5*32 | #6*1-1/4 | 3.9*32 | #7*1-1/4 | 4.2*35 | #8*1-1/2 | 4.8*90 | #10*3-1/2 |
3.5*35 | #6*1-3/8 | 3.9*35 | #7*1-1/2 | 4.2*38 | #8*1-5/8 | 4.8*100 | #10*4 |
3.5*38 | #6*1-1/2 | 3.9*38 | #7*1-5/8 | #8*1-3/4 | #8*1-5/8 | 4.8*115 | #10*4-1/2 |
3.5*41 | #6*1-5/8 | 3.9*40 | #7*1-3/4 | 4.2*51 | #8*2 | 4.8*120 | #10*4-3/4 |
3.5*45 | #6*1-3/4 | 3.9*45 | #7*1-7/8 | 4.2*65 | #8*2-1/2 | 4.8*125 | #10*5 |
3.5*51 | #6*2 | 3.9*51 | #7*2 | 4.2*70 | #8*2-3/4 | 4.8*127 | #10*5-1/8 |
3.5*55 | #6*2-1/8 | 3.9*55 | #7*2-1/8 | 4.2*75 | #8*3 | 4.8*150 | #10*6 |
3.5*57 | #6*2-1/4 | 3.9*65 | #7*2-1/2 | 4.2*90 | #8*3-1/2 | 4.8*152 | #10*6-1/8 |
Ana amfani da sukulan bushewa don ɗaure zanen bangon busasshen zuwa ƙwanƙolin bango ko maƙallan rufi. Idan aka kwatanta da sukurori na yau da kullun, busassun bangon bango suna da zaren zurfi. Wannan yana taimakawa hana sukurowar su cikin sauƙi daga busasshen bangon.
Gabatar da babban inganci kuma abin dogaro Gypsum Screw - cikakkiyar bayani don buƙatun shigarwa na hukumar gypsum! Muna ba da OEM Gypsum Screw a cikin 2 inch, OEM 38mm Plasterboard Screws, da Gypsum Screw 1.5 Inci tsayi don tabbatar da cewa kun sami madaidaicin dunƙule don aikinku.
An ƙera Gypsum Screw ɗinmu don samar da ƙaƙƙarfan shigarwa mai ƙarfi na busasshen bangon bango da allon gypsum zuwa firam ɗin katako ko studs. Wadannan screws suna da nau'i mai nau'i na nau'i biyu na musamman wanda ke ba da izinin shigarwa da sauri da sauƙi, rage lokaci da ƙoƙarin da ake bukata don aikin ku. An yi sukurorin mu daga ƙarfe mai inganci na carbon, wanda ke tabbatar da cewa suna da ɗorewa, juriya na lalata, kuma suna iya jure yanayin shigarwa mafi wahala.
OEM Gypsum Screw 2 Inch yana ba da babban zaɓi ga waɗanda ke buƙatar dogon dunƙule don amintattun allunan gypsum masu nauyi ko kauri. Waɗannan sukurori sun fi tsayin daidaitattun dunƙule kuma sun dace don amfani a aikace-aikacen kasuwanci, masana'antu, ko na zama.
Idan kuna buƙatar sukurori na plasterboard tare da ɗan gajeren tsayi tare da dorewa da inganci, zaku iya zaɓar namu OEM 38mm Plasterboard Screws. Wadannan sukurori sun dace da waɗanda ke aiki tare da allon gypsum na bakin ciki, inda ake buƙatar ɗan gajeren tsayin tsayi.
Ga waɗanda ke buƙatar ƙaramin dunƙule, Gypsum Screw 1.5 Inch shine zaɓin da ya dace. Wadannan sukurori suna cikakke ga waɗanda ke aiki tare da allon gypsum na bakin ciki ko kuma inda ake buƙatar ɗan gajeren tsayin dunƙule. Duk da ƙananan girman su, waɗannan screws har yanzu suna da ɗorewa kuma abin dogara.
Gypsum Screw din mu yana da madaidaicin madaidaici da ƙaramin zare mai kaifi wanda ke tabbatar da cewa sun kama kayan da kuke aiki da su, suna kawar da buƙatun riga-kafi. Hakanan an tsara kawunan waɗannan kusoshi don nutsewa cikin jirgi lafiyayye, yana ba da damar gamawa mai kyau da aminci.
A ƙarshe, idan kuna neman babban inganci, dorewa, kuma abin dogaro gypsum sukurori, alamar mu shine mafi kyawun zaɓi don aikinku. Tare da OEM Gypsum Screws a cikin Inci 2, OEM 38mm Plasterboard Screws, da Gypsum Screw 1.5 Inch, muna tabbatar da cewa zaku sami cikakkiyar dunƙule don takamaiman bukatunku. Don haka, me yasa jira? Yi oda Gypsum Screw ɗinku yanzu kuma ku sami bambanci cikin inganci da amincin abin da sukurorunmu ke bayarwa!
Ƙunƙarar zaren busasshen bangon bango yana aiki mafi kyau don yawancin aikace-aikacen da suka haɗa da bangon bushewa da ingarma na itace
Faɗin zaren suna da kyau a riko cikin itace da ja da busasshiyar bango a kan studs
Babban amfani ga Drywall Screws shine don plasterboard.
Kyakkyawan zaren da dunƙulen dunƙulen bushewa suna iya amfani da plasterboard
Cikakkun bayanai
1. 20/25kg kowane Bag tare da abokin ciniki talogo ko tsaka tsaki kunshin;
2. 20 / 25kg da Carton (Brown / White / Launi) tare da tambarin abokin ciniki;
3. Shirye-shiryen al'ada: 1000/500/250 / 100PCS da Ƙananan akwati tare da babban kartani tare da pallet ko ba tare da pallet ba;
4. muna yin duk fakiti a matsayin buƙatun abokan ciniki