Nau'in Jamusanci Mai Saurin Sakin Hose

Takaitaccen Bayani:

Nau'in Jamusanci Mai Saurin Sakin Hose

Sunan samfur Matse bututun fitar da sauri na Jamusanci
Kayan abu W1: Duk karfe, zinc platedW2: Band da gidaje bakin karfe, karfe dunƙuleW4: Duk bakin karfe (SS201, SS301, SS304, SS316)
Band Mai hushi ko mara hushi
Fadin bandeji 9mm, 12mm, 12.7mm
Kauri Band 0.6-0.8mm
Nau'in Screw Nau'in giciye ko ramuka
Kunshin Jakar filastik ta ciki ko akwatin filastik sannan kwali da palletized
Takaddun shaida ISO/SGS
Lokacin bayarwa 30-35days a kowace akwati 20ft

  • facebook
  • nasaba
  • twitter
  • youtube

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Manne Gaggawar Sakin Jamusanci
kera

Bayanin Samfura na mannen bututun fitar da sauri na Jamus

Makudan bututun fitar da sauri na Jamusanci, wanda kuma aka sani da GBS clamps, nau'in matsi ne na tiyo wanda ke ba da hanya mai sauri da sauƙi don amintaccen hoses. An tsara su tare da tsarin lever wanda ke ba da damar ƙarfafawa da sauri da sakewa ba tare da buƙatar kowane kayan aiki ba. Anan akwai wasu mahimman fasalulluka da fa'idodin mannen bututun fitarwa na sauri na Jamus:Sauri da Sauƙi: Na'urar lever tana ba da damar shigarwa cikin sauri da sauƙi da cire matsi. Kawai jujjuya lever don ƙarawa ko sakin matsi, kawar da buƙatar screwdrivers ko wasu kayan aiki.Amintacce kuma Amintacce: Duk da saurin sakin su, matsin bututun fitar da sauri na Jamus yana ba da hatimi mai aminci kuma abin dogaro. Suna da ƙaƙƙarfan gini mai ƙarfi da ƙarfi wanda ke tabbatar da ƙwanƙwasa mai ƙarfi a kan bututun, hana ɗigogi ko zamewa.Gwargwadon daidaitawa: An tsara waɗannan ƙugiya don daidaitawa, suna ɗaukar hoses masu girma dabam. Wannan ya sa su zama masu dacewa da dacewa da nau'o'in aikace-aikace.Durable Material: Jamus sauri saki tiyo clamps yawanci sanya daga high quality bakin karfe, wanda yake da resistant zuwa lalata da tsatsa. Wannan yana tabbatar da tsawon rai da dorewa har ma a cikin mahalli masu tsauri.Masu amfani da yawa: Ana iya amfani da waɗannan maƙallan a masana'antu da aikace-aikace daban-daban, gami da kera motoci, masana'antu, famfo, noma, da ruwa. Ana amfani da su akai-akai don tabbatar da bututun ruwa, iskar gas, ko iska.Lokacin da ake amfani da maƙallan fiɗa da sauri na Jamus, yana da mahimmanci a zaɓi girman da ya dace don tabbatar da dacewa da hatimi. Koyaushe bi umarnin masana'anta don shigarwa da amfani.

Girman Samfurin Makudan Sakin Saurin

Matsala mai sauri
Manne Gaggawar Sakin Jamusanci
Matsa Rage Fadin bandeji
Kayan abu
25-100 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-125 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-175 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-200 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-225 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-250 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-275 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-300 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-350 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-400 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-450 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-500 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-550 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-600 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-650 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-700 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-750 mm 9;12m ku W1,W2,W4
25-800 mm 9;12m ku W1,W2,W4

Nunin Samfura na shirin Hose na Sakin Gaggawa na Jamus

Aikace-aikacen Samfura na Tsarin Hose na Sakin Saurin Sakin

Ana amfani da matsi mai saurin sakin bututun na Jamus don adana bututun a aikace-aikace iri-iri. Anan akwai takamaiman fa'idodi don mannen bututun fitar da sauri na Jamus:

  1. Motoci: Ana yawan amfani da waɗannan ƙuƙuman a aikace-aikacen mota don amintattun bututun ruwa, layukan mai, bututun ruwa, da sauran hoses masu ɗaukar ruwa. Siffar sakin sauri tana ba da damar samun sauƙi da kulawa.
  2. Plumbing: Matsakan bututun fitar da sauri na Jamus sun dace da kayan aikin famfo, musamman a wuraren da ake buƙatar kulawa ko dubawa akai-akai. Ana iya amfani da su don tabbatar da bututu a cikin layin samar da ruwa, tsarin ban ruwa, da tsarin magudanar ruwa.
  3. Masana'antu: Ana amfani da waɗannan maƙallan a cikin saitunan masana'antu daban-daban, kamar masana'antu da masana'antu. Za su iya amintar da hoses don jigilar sinadarai, matsewar iska, mai sanyaya, ruwan ruwa, ko wasu abubuwa.
  4. Aikin Noma: A fannin aikin gona, ana iya amfani da matsin bututun fitar da sauri na Jamus don tabbatar da bututun ruwa don tsarin ban ruwa, masu feshi, ko injinan noma. Tsarin sakin su da sauri yana ba da damar ingantaccen kuma dacewa sakewa ko maye gurbin hoses.
  5. Marine: A kan kwale-kwale ko jiragen ruwa, ana amfani da matsin bututun fitar da sauri na Jamus don amintattun hoses don tsarin ruwa, fanfunan ruwa, tsarin sanyaya injin, ko layukan mai. Ikon yin saurin sakin matse yana da fa'ida musamman a mahallin ruwa inda sarari ya iyakance.

Gabaɗaya, ƙwanƙolin bututun fitar da sauri na Jamus yana ba da ingantaccen abin dogaro kuma mai dacewa don amintaccen hoses a aikace-aikace iri-iri. Ayyukan sakin su na gaggawa yana taimakawa wajen adana lokaci da ƙoƙari yayin shigarwa, kulawa, ko gyarawa. Koyaushe tabbatar da cewa matsin da aka zaɓa ya dace da takamaiman aikace-aikacen da girman tiyo.

matsa-2

Bidiyon Samfurin Maƙun Sakin Gaggawar Jamus

FAQ

Tambaya: Yaushe zan iya samun takardar magana?

A: Our tallace-tallace tawagar za su yi zance a cikin 24 hours, idan kun yi sauri, za ka iya kira mu ko tuntube mu online, za mu yi zance a gare ku asap.

Tambaya: Ta yaya zan iya samun samfurin don duba ingancin ku?

A: Za mu iya bayar da samfurin for free, amma yawanci sufurin kaya ne a abokan ciniki gefen, amma kudin za a iya maida daga girma domin biya

Tambaya: Za mu iya buga tambarin kanmu?

A: Ee, muna da ƙwararrun ƙira ƙungiyar wanda sabis a gare ku, za mu iya ƙara your logo a kan kunshin

Tambaya: Yaya tsawon lokacin isar ku?

A: Gabaɗaya kusan kwanaki 30 ne bisa ga odar ku qty na abubuwa

Tambaya: Kai kamfani ne na masana'anta ko kamfani na kasuwanci?

A: Mu ne fiye da shekaru 15 masu sana'a fasteners masana'antu da kuma samun fitarwa kwarewa fiye da 12 shekaru.

Tambaya: Menene lokacin biyan ku?

A: Gabaɗaya, 30% T / T a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya ko akan kwafin B / L.

Tambaya: Menene lokacin biyan ku?

A: Gabaɗaya, 30% T / T a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya ko akan kwafin B / L.


  • Na baya:
  • Na gaba: