Gypsum Screw, wanda kuma ake kira busassun bangon bango, an tsara su musamman don ɗaure bangon bushewa (wanda ake kira bushewar bango ko bushewa) zuwa katako ko ƙarfe. Waɗannan sukurori suna fasalta maki masu kaifi don sauƙin shigarwa da zaren kauri don kama busasshen bango. Ga wasu daga cikin manyan fasalulluka da amfani da filasta:
Girman: Gypsum Black Screws yawanci suna zuwa da tsayi iri-iri, daga kusan inch 1 zuwa 3 inci, ya danganta da kaurin busasshen bangon da zurfin ingarma.
Rufi: Yawancin Baƙar fata Gypsum Screw suna da sutura na musamman, kamar su baki phosphate ko zinc yellow, don ƙara juriya da juriya.
Nau'in Zaure: An ƙera zaren busassun bangon bango don kutsawa cikin sauri da kuma riƙe busasshiyar bangon amintacce, tabbatar da dacewa sosai. Nau'in Kai: Filasta yawanci suna da kan mai walƙiya ko mai katsewa, wanda ke ba da damar kai tsaye mai sauƙi kuma yana rage damar kai da ke lalata saman bangon busasshen.
Lokacin amfani da filasta, dole ne a bi ƙa'idodin shigarwa masu dacewa: Kafin hakowa: A wasu lokuta, ramukan riga-kafi na iya zama dole don hana busassun bangon bango lokacin shigar da screws kusa da gefuna ko sasanninta. Tazara: Tazarar dunƙule na iya bambanta, amma ana ba da shawarar sanya sukurori kowane inci 8 zuwa 12 tare da gefuna da inci 16 zuwa 24 a wuraren bushes.
Zurfin: Gypsum Drywall Screws ya kamata a jera shi tare da saman allon ba tare da lalata Layer takarda ba ko haifar da kawuna don fitowa. Tabbatar duba shawarwarin masana'anta da ka'idojin gini na gida don ƙayyadaddun jagororin ɗaure busheshen bango. Hakanan yana da mahimmanci a yi amfani da ingantattun kayan aiki, irin su gunki ko rawar soja, don tabbatar da ingantaccen shigarwa mai inganci. Lokacin aiki tare da screws ko kowane kayan gini, tuna sanya kayan tsaro masu dacewa, kamar gilashin tsaro da safar hannu.
Girman (mm) | Girma (inch) | Girman (mm) | Girma (inch) | Girman (mm) | Girma (inch) | Girman (mm) | Girma (inch) |
3.5*13 | #6*1/2 | 3.5*65 | #6*2-1/2 | 4.2*13 | #8*1/2 | 4.2*100 | #8*4 |
3.5*16 | #6*5/8 | 3.5*75 | #6*3 | 4.2*16 | #8*5/8 | 4.8*50 | #10*2 |
3.5*19 | #6*3/4 | 3.9*20 | #7*3/4 | 4.2*19 | #8*3/4 | 4.8*65 | #10*2-1/2 |
3.5*25 | #6*1 | 3.9*25 | #7*1 | 4.2*25 | #8*1 | 4.8*70 | #10*2-3/4 |
3.5*30 | #6*1-1/8 | 3.9*30 | #7*1-1/8 | 4.2*32 | #8*1-1/4 | 4.8*75 | #10*3 |
3.5*32 | #6*1-1/4 | 3.9*32 | #7*1-1/4 | 4.2*35 | #8*1-1/2 | 4.8*90 | #10*3-1/2 |
3.5*35 | #6*1-3/8 | 3.9*35 | #7*1-1/2 | 4.2*38 | #8*1-5/8 | 4.8*100 | #10*4 |
3.5*38 | #6*1-1/2 | 3.9*38 | #7*1-5/8 | #8*1-3/4 | #8*1-5/8 | 4.8*115 | #10*4-1/2 |
3.5*41 | #6*1-5/8 | 3.9*40 | #7*1-3/4 | 4.2*51 | #8*2 | 4.8*120 | #10*4-3/4 |
3.5*45 | #6*1-3/4 | 3.9*45 | #7*1-7/8 | 4.2*65 | #8*2-1/2 | 4.8*125 | #10*5 |
3.5*51 | #6*2 | 3.9*51 | #7*2 | 4.2*70 | #8*2-3/4 | 4.8*127 | #10*5-1/8 |
3.5*55 | #6*2-1/8 | 3.9*55 | #7*2-1/8 | 4.2*75 | #8*3 | 4.8*150 | #10*6 |
3.5*57 | #6*2-1/4 | 3.9*65 | #7*2-1/2 | 4.2*90 | #8*3-1/2 | 4.8*152 | #10*6-1/8 |
C1022A Black phosphated gypsum board bushewar bangon bango an tsara shi musamman don amfani da shi a cikin gypsum board ko bushewar bango. A ƙasa akwai wasu mahimman abubuwanta:
Gypsum screws, wanda kuma aka sani da bushewar bango, ana amfani da su da farko don ɗaure allunan gypsum, wanda kuma aka sani da busasshen bango ko plasterboard, zuwa ginshiƙan katako ko ƙarfe a cikin ayyukan gini da haɓaka gida. Anan ga abubuwan da aka saba amfani da su na gypsum screws:Shigar da allunan gypsum: Gilashin gypsum an ƙera su musamman don haɗa allon gypsum zuwa ingarma, samar da katanga mai tsayayye ko saman rufi. Suna ba da ƙarfi mai ƙarfi wanda ke kiyaye allon gypsum amintacce.Gyara Lantarki Drywall: Lokacin da ake gyara busasshen bangon da ya lalace, ana amfani da kusoshi na gypsum don amintar da sabon guntu na gypsum board zuwa bangon da ke akwai. Screws suna tabbatar da cewa sabon bangon busasshen yana da tsaro sosai don samar da gyaran gyare-gyare maras kyau.Mounting Fixtures and Accessories: Gypsum screws kuma za a iya amfani da su don haɗa kayan aiki da kayan haɗi zuwa bangon bushewa. Alal misali, ana iya amfani da su don hawan ɗakuna, madubai, sandunan labule, da sauran kayan aiki marasa nauyi. Duk da haka, yana da mahimmanci a yi la'akari da ƙarfin nauyi da amfani da madaidaicin madaidaicin ko goyon baya don abubuwa masu nauyi.Ƙirƙirar bangon Stud da sassan: Ana amfani da gypsum screws don gina bangon ingarma da ɓangarorin, yayin da suke samar da abubuwan haɗin gwiwa masu aminci tsakanin studs da allon gypsum. Wannan fasaha ce ta yau da kullun da ake amfani da ita a cikin ƙirar ciki don rarraba wurare ko ƙirƙirar shimfidar ɗaki.Tsarin sauti da ƙwanƙwasa: Za a iya amfani da sukurori na gypsum don haɗa sautin sauti da kayan haɓakawa zuwa bangon busasshen, yana taimakawa inganta haɓakar sautin sauti da haɓakar thermal. Screws sun tabbatar da waɗannan kayan zuwa bango, suna hana su canzawa ko fadowa.Yana da mahimmanci don zaɓar girman da ya dace da nau'in gypsum screws dangane da kauri na katako na gypsum da nau'in substrate (itace ko karfe studs). Bugu da ƙari, bin ƙa'idodin shigarwa masu dacewa, kamar daidaitaccen tazarar dunƙulewa da riga-kafin hakowa lokacin da ya cancanta, yana da mahimmanci don tabbatar da kwanciyar hankali da tsawon lokacin shigarwa na gypsum board.
Gypsum allon sukurori tare da ƙarewar phosphate baki
1. 20/25kg kowane Bag tare da abokin ciniki talogo ko tsaka tsaki kunshin;
2. 20 / 25kg da Carton (Brown / White / Launi) tare da tambarin abokin ciniki;
3. Shirye-shiryen al'ada: 1000/500/250 / 100PCS da Ƙananan akwati tare da babban kartani tare da pallet ko ba tare da pallet ba;
4. muna yin duk fakiti a matsayin buƙatun abokan ciniki
Sabis ɗinmu
Mu masana'anta ne ƙware a [saka masana'antar samfur]. Tare da shekaru na gwaninta da gwaninta, mun sadaukar da mu don isar da samfurori masu inganci ga abokan cinikinmu.
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodinmu shine lokacin juyowar mu cikin sauri. Idan kayan suna cikin hannun jari, lokacin isarwa gabaɗaya kwanaki 5-10 ne. Idan kayan ba a hannun jari suke ba, yana iya ɗaukar kusan kwanaki 20-25, dangane da adadin. Muna ba da fifiko ga inganci ba tare da ɓata ingancin samfuran mu ba.
Don samar da abokan cinikinmu da ƙwarewar da ba ta dace ba, muna ba da samfurori a matsayin hanyar da za ku iya tantance ingancin samfuranmu. Samfurori kyauta ne; duk da haka, muna roƙon ka da ka biya kuɗin jigilar kaya. Ka tabbata, idan ka yanke shawarar ci gaba da oda, za mu mayar da kuɗin jigilar kaya.
Dangane da biyan kuɗi, muna karɓar ajiya na 30% T / T, tare da sauran 70% da za a biya ta ma'aunin T / T a kan sharuɗɗan da aka amince da su. Muna nufin ƙirƙirar haɗin gwiwa mai fa'ida tare da abokan cinikinmu, kuma muna da sassauƙa wajen ɗaukar takamaiman shirye-shiryen biyan kuɗi a duk lokacin da zai yiwu.
muna alfahari da kanmu akan isar da sabis na abokin ciniki na musamman da kuma tsammanin tsammanin. Mun fahimci mahimmancin sadarwa akan lokaci, samfuran abin dogaro, da farashi mai gasa.
Idan kuna sha'awar yin hulɗa tare da mu da kuma bincika kewayon samfuran mu gaba, zan fi farin cikin tattauna buƙatun ku dalla-dalla. Da fatan za a iya tuntuɓe ni ta whatsapp:+8613622187012