Grey mai rufaffen busashen bangon bango
Kayan abu | Carbon karfe 1022 taurare |
Surface | Grey phosphated |
Zare | zare mai kyau |
Nuna | kaifi batu |
Nau'in kai | Bugle Head |
Girman girma naGrey Phosphated Drywall Screw
Girman (mm) | Girma (inch) | Girman (mm) | Girma (inch) | Girman (mm) | Girma (inch) | Girman (mm) | Girma (inch) |
3.5*13 | #6*1/2 | 3.5*65 | #6*2-1/2 | 4.2*13 | #8*1/2 | 4.2*100 | #8*4 |
3.5*16 | #6*5/8 | 3.5*75 | #6*3 | 4.2*16 | #8*5/8 | 4.8*50 | #10*2 |
3.5*19 | #6*3/4 | 3.9*20 | #7*3/4 | 4.2*19 | #8*3/4 | 4.8*65 | #10*2-1/2 |
3.5*25 | #6*1 | 3.9*25 | #7*1 | 4.2*25 | #8*1 | 4.8*70 | #10*2-3/4 |
3.5*30 | #6*1-1/8 | 3.9*30 | #7*1-1/8 | 4.2*32 | #8*1-1/4 | 4.8*75 | #10*3 |
3.5*32 | #6*1-1/4 | 3.9*32 | #7*1-1/4 | 4.2*35 | #8*1-1/2 | 4.8*90 | #10*3-1/2 |
3.5*35 | #6*1-3/8 | 3.9*35 | #7*1-1/2 | 4.2*38 | #8*1-5/8 | 4.8*100 | #10*4 |
3.5*38 | #6*1-1/2 | 3.9*38 | #7*1-5/8 | #8*1-3/4 | #8*1-5/8 | 4.8*115 | #10*4-1/2 |
3.5*41 | #6*1-5/8 | 3.9*40 | #7*1-3/4 | 4.2*51 | #8*2 | 4.8*120 | #10*4-3/4 |
3.5*45 | #6*1-3/4 | 3.9*45 | #7*1-7/8 | 4.2*65 | #8*2-1/2 | 4.8*125 | #10*5 |
3.5*51 | #6*2 | 3.9*51 | #7*2 | 4.2*70 | #8*2-3/4 | 4.8*127 | #10*5-1/8 |
3.5*55 | #6*2-1/8 | 3.9*55 | #7*2-1/8 | 4.2*75 | #8*3 | 4.8*150 | #10*6 |
3.5*57 | #6*2-1/4 | 3.9*65 | #7*2-1/2 | 4.2*90 | #8*3-1/2 | 4.8*152 | #10*6-1/8 |
Rufin fosfat mai launin toka akan waɗannan sukurori yana ba da ƙarin fa'idodi. Yana ba da kariya ta kariya daga tsatsa, yana sa su dace da ayyukan ciki da na waje. Har ila yau, murfin yana taimaka wa screws don shiga cikin busasshen bangon da sauƙi, yana rage haɗarin lalacewa lokacin shigarwa. Wannan fasalin yana da mahimmanci saboda duk wani lalacewa ga busasshen bangon zai iya lalata amincinsa kuma ya haifar da gyara mai tsada.
Bugu da ƙari, launin toka fosfat lafiya zaren bushewar bango an tsara su don sauƙin shigarwa. Nasihunsu masu kaifi suna ba da izinin shiga mara ƙarfi a cikin busasshen bangon, yana haifar da haɗuwa da santsi da sauri. Wannan ba wai kawai yana adana lokaci mai mahimmanci yayin aikin ginin ba har ma yana tabbatar da tsaftataccen gamawa tare da ƴan ƴan dunƙule kawunan gani.
A ƙarshe, launin toka mai launin toka mai kyau na bushewar bangon bangon bangon bangon bangon bangon bangon waya zaɓi ne mai dogaro da inganci don kowane shigarwar bangon bango. Ƙarfinsu na samar da ƙarfi mai ƙarfi, juriya ga tsatsa, da sauƙi mai sauƙi ya sa su zama abin nema a cikin masana'antar gine-gine. Ko kai ƙwararren ɗan kwangila ne ko mai sha'awar DIY, yin amfani da waɗannan sukurori zai tabbatar da ingantaccen aiki mai dorewa. Don haka, lokaci na gaba da za ku aiwatar da aikin bangon bushes, la'akari da zaɓin ƙusoshin bushes ɗin fosfat ɗin launin toka don samun sakamako na musamman.
Grey phosphate fine thread drywall sukurori yawanci ba a amfani da daidaitattun shigarwa bushe bango. Yawancin lokaci ana amfani da su don takamaiman aikace-aikace inda ake buƙatar zaren mafi kyau da madaidaicin wuri, kamar kiyaye bangon bushewa akan ingarma na ƙarfe ko don haɗa bangon bushewa zuwa ƙirar ƙarfe na bakin ciki.
Grey phosphate fine zaren bushewar bangon bangon bango abu ne mai mahimmanci a cikin kowane aikin shigarwa bushewa. Wadannan sukurori sun sami karbuwa a masana'antar gine-gine saboda iyawarsu da karko. An ƙera su musamman don ɗaure bangon bangon busasshen amintacce zuwa sansannin katako ko ƙarfe, tabbatar da ƙaƙƙarfan samfurin da aka gama na dindindin.
Cikakkun bayanai
Sinsun Fastener sanannen kamfani ne wanda ya ƙware wajen samar da na'urori masu inganci ga abokan cinikinsa. Tare da nau'o'in samfurori da yawa da kuma mai da hankali kan gamsuwar abokin ciniki, Sinsun Fastener ya zama sunan da aka amince da shi a cikin masana'antu.
Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan kowane kasuwanci mai nasara shine marufi mai tasiri. Sinsun Fastener ya fahimci mahimmancin isar da kayayyakin sa cikin aminci da jan hankali. Shi ya sa kamfanin ke ba da zaɓuɓɓukan marufi daban-daban don biyan buƙatun abokan cinikinsa iri-iri.
Ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan marufi da Sinsun Fastener ke bayarwa shine jakar 20/25kg tare da tambarin abokin ciniki ko fakitin tsaka tsaki. Wannan zaɓi yana ba da sauƙi da sassauci ga abokan ciniki waɗanda suka fi son marufi mai yawa. Tare da tambarin su ko ƙirar tsaka tsaki, abokan ciniki za su iya gano samfuran su cikin sauƙi.
Wani zaɓin marufi da ake da shi shine katun 20/25kg, wanda ya zo cikin launin ruwan kasa, fari, ko bambance-bambancen launi. Hakanan ana iya keɓance waɗannan kwali tare da tambarin abokin ciniki. Irin wannan marufi ba kawai mai ɗorewa ba ne amma har ma da kyan gani, yana tabbatar da cewa samfurori sun isa cikin kyakkyawan yanayin kuma suna da kyau sosai.
Ga abokan ciniki waɗanda ke neman ƙaramin zaɓi na marufi, Sinsun Fastener yana ba da zaɓi na shiryawa na yau da kullun. Wannan ya haɗa da guda 1000/500/250/100 a kowane ƙaramin akwati, sannan a sanya shi a cikin babban kwali. Irin wannan nau'in marufi ya dace da abokan ciniki waɗanda ke buƙatar ƙananan ƙididdiga ko kuma suna so su rarraba kayan haɗin kai daban-daban.
Abokan ciniki suna da zaɓi don zaɓar tsakanin marufi tare da ko ba tare da pallet ba. Wannan yana ba da damar sauƙin sufuri da ajiya, dangane da takamaiman bukatun kowane abokin ciniki. Sinsun Fastener yana nufin karɓar duk buƙatun abokin ciniki kuma yana tabbatar da cewa kowane fakitin an keɓance shi don biyan bukatun su.
Tare da cikakkun zaɓuɓɓukan fakitin su, Sinsun Fastener yana tabbatar da cewa ana kiyaye samfuran su yayin sufuri kuma sun isa cikin yanayi mafi kyau. Ƙullawar kamfani don saduwa da abubuwan da abokan ciniki ke so ya keɓance su daga masu fafatawa.
A ƙarshe, Sinsun Fastener shine babban mai ba da kayan aiki masu inganci, ƙwarewa a cikin zaɓuɓɓukan marufi daban-daban don saduwa da buƙatun abokan ciniki daban-daban. Daga jakunkuna zuwa kwali da ƙananan kwalaye, abokan ciniki suna da 'yancin zaɓar marufi wanda ya dace da bukatun su. Tare da ikon daidaita marufi tare da tambura da zaɓuɓɓuka don pallets, Sinsun Fastener ya wuce sama da ƙari don tabbatar da gamsuwar abokin ciniki. Dogara ga Sinsun Fastener don duk buƙatun ku na fastener kuma ku ɗanɗana sadaukarwarsu don ƙware a cikin marufi da ƙari.